TP don Nuna Ƙirƙirar Cutting-Edge a EXPOPARTES 2025 a Bogotá, Colombia
TP ta yi farin cikin sanar da shiga EXPOPARTES 2025, firaminista na Latin Amurkamota bayan kasuwanunin kasuwanci, wanda aka gudanar daga Yuni 4 zuwa 6 a Bogotá, Colombia.TP- shi ne dogon kafaɗaukakumakayayyakin gyaramaroki, kafa a 1999, yafi samarbearings, Raka'a mai tushe, masu tayar da hankali,kama bearings, kayan gyara mota, da sauran na'urorin haɗi don kasuwar bayan kasuwa da OE kasuwanni. Bikin cika shekaru 50 da bugu na 28, EXPOPARTES ya ƙarfafa matsayinsa a matsayin babban taron ginshiƙi ga shugabannin masana'antu, haɓaka haɗin gwiwa, ƙirƙira, da haɓakawa a cikin ɓangaren bayan kasuwa na kera motoci.
Ƙungiyar Automotive da Parts Association (ASOPARTES) ta shirya, EXPOPARTES 2025 za ta haɗu da manyan samfuran da suka ƙware a sassan motoci, kulawa, gyara, kayan haɗi, kayan aiki, da ayyuka. A matsayin babban mai baje kolin, TP zai hada kai tare da wakilan Colombia don fara fara sabbin fasahohi da samfuran da aka tsara don biyan buƙatun kasuwa.
Me yasa Ziyarci TP a EXPOPARTES 2025?
Ƙaddamar da Innovation: Gano sabbin ci gaban TP a cikikayan aikin mota da mafita.
Taimakon Kwararru: Tsara tsara shawarwari na kyauta, keɓaɓɓen shawarwari tare da ƙungiyar fasaha don keɓancewar shawara da fahimtar samfur.
Ƙwararrun Dabarun: Ƙarfafa dangantaka na dogon lokaci da kuma bincika damar haɗin gwiwa a cikin ƙwararrun ƙwararrun masana'antar kera motoci ta Latin Amurka.
"EXPOPARTES shine dandamali mai kyau don haɗawa da shugabannin masana'antu da kuma nuna sadaukarwar TP ga ƙididdigewa," in ji [TP Mr. Du Wei], [CEO] a TP. "Muna sa ran saduwa da abokan ciniki da abokan hulɗa don tattauna yadda mafitarmu za ta iya haifar da nasarar su."
Haɗu da mu fuska da fuska
Tuntuɓarinfo@tp-sh.comko duba lambar QR ɗin mu don samun keɓaɓɓen damar sadarwar fuska-da-fuska tare da ƙwararrun TP. Bari mu yi aiki tare don tsara makomar kasuwancin kera motoci.
Samfuran kyauta, goyon bayan fasaha, goyon baya ga samfurori na musamman, ƙananan gyare-gyaren tsari
Lokacin aikawa: Afrilu-22-2025